UF‑GP‑B+

UBiQUiTi UF‑GP‑B+ - 2.5G/1.25G GPON OLT SFP modules for UFiber OLT, 1490 nm/1310 nm, SC/UPC connector, 20,000 meter Single-Mode Fiber

(ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม)
Model : UF‑GP‑B+ by UBiQUiTi Networks
Warranty : 1 ปี (Carry-in)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์

ประเภทอุปกรณ์

  • อุปกรณ์ SFP โมดูล สำหรับ GPON OLT ใช้งานร่วมกับ UFiber OLT ความเร็วสูงสุด 2.5 Gbps Downstream / 1,25 Gbps Upstream, 1490 nm TX Wavelength / 1310 nm RX Wavelength, หัวต่อแบบ SC/UPC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ OTL กับ GPON ระยะทางสูงสุด 20,000 เมตร

การนำไปใช้งาน

  • สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 20,000 เมตร
  • สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) หัวต่อแบบ SC/UPC ใช้งานร่วมกับ UFiber OLT

ขนาด / น้ำหนัก

  • - มม / - กรัม

02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
15 ปี 3 เดือน 2 อาทิตย์ 5 วัน 23 ชั่วโมง 9 นาที

© 2023 | SYS2U ONLINE