UF-Nano

UBiQUiTi Nano G (UF-Nano) - 1 GPON (SC/APC) + 1 Gigabit Ethernet (RJ-45) GPON Optical Network Unit (ONU)

(ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม)
Model : UF-Nano by UBiQUiTi Networks
Warranty : 1 ปี (Carry-in)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์

ประเภทอุปกรณ์

  • อุปกรณ์ GPON CPE 1 พอร์ท WAN GPON + 1 กิกะบิทพอร์ท RJ-45 1000 Mbpsเชื่อมเข้ากับ UFiber OLT (UF‑OLT) ความเร็วสูงสุด 2.488 Gbps Downstream (RX) + 1.244 Gbps Upstream (TX)

การนำไปใช้งาน

  • สำหรับใช้งานเชื่อมต่อระบบเครือข่าย Optical Fiber ที่ต้องการความเร็วสูงมาก สามารถรองรับการเชื่อมต่อระยะไกล

พอร์ท GPON

  • 1 พอร์ท GPON WAN, ITU G.984

พอร์ท LAN

  • 1 กิกะบิทพอร์ท RJ-45 1000 Mbps

GPON Speeds

  • 2.488 Gbps Upstream (TX)
  • 1.244 Gbps Downstream (RX)

Passive POE

  • 24 VDC Passive PoE

การบริหาร

  • ควบคุมและบริหารจัดการโดยซอฟท์แวร์ UniFi NNMS สามารถดาวน์โหลดได้ฟรี !

ขนาด / น้ำหนัก

  • 77 x 77 x 28 มม / 110 กรัม

02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
15 ปี 3 เดือน 2 อาทิตย์ 5 วัน 21 ชั่วโมง 24 นาที

© 2023 | SYS2U ONLINE